cyworld
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

cyworld

sân chơi ảo

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search
April 2024
MonTueWedThuFriSatSun
1234567
891011121314
15161718192021
22232425262728
2930     
CalendarCalendar
~~~~~~^^~~~~~~~
Photobucket
A2~~~~:"":~~~~~~~A2
Photobucket

MỜI MỌI NGƯỜI CÙNG VÀO ĐÂY GIỚI THIỆU DANH TÍNH CỦA MÌNH ĐI!!!

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
nicola2
sinh vien
sinh vien
nicola2

MỜI MỌI NGƯỜI CÙNG VÀO ĐÂY GIỚI THIỆU DANH TÍNH CỦA MÌNH ĐI!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: MỜI MỌI NGƯỜI CÙNG VÀO ĐÂY GIỚI THIỆU DANH TÍNH CỦA MÌNH ĐI!!!   MỜI MỌI NGƯỜI CÙNG VÀO ĐÂY GIỚI THIỆU DANH TÍNH CỦA MÌNH ĐI!!! I_icon_minitimeSun Jul 27, 2008 4:50 pm

he!he! thưa wí ông zà wí pà, những kon người đã cống hiến cả tuổi "ham chơi" của mình góp phần làm cho diễn đàn ngày càng "tươi đẹp". Hôm ni, em. 1 thành viên của diễn đàn xin "mạo muội" đề nghị các các member của chúng ta hãy giới thịu về bản thân để "chúng em" có thể biết danh tính mà cho dễ nói chuyện, nếu pác nào mà không chịu zào xưng tên xưng tuổi thật ý là em.......em........em cho del luôn đó nha, các bác hãy "uống rượu mời chứ đừng uống rượu phạt" mà để phạt roài là "nguy to" đấy lol! lol! lol! nhào dô nào
https://boom.1talk.net
hieu pro 1
giáo sư
giáo sư
hieu pro 1

MỜI MỌI NGƯỜI CÙNG VÀO ĐÂY GIỚI THIỆU DANH TÍNH CỦA MÌNH ĐI!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: MỜI MỌI NGƯỜI CÙNG VÀO ĐÂY GIỚI THIỆU DANH TÍNH CỦA MÌNH ĐI!!!   MỜI MỌI NGƯỜI CÙNG VÀO ĐÂY GIỚI THIỆU DANH TÍNH CỦA MÌNH ĐI!!! I_icon_minitimeMon Jul 28, 2008 5:59 pm

đúng, pác nicola2 nói đúng lắm,thôi, tui tự zới thịu tui đây:tui tên là TRẦN TRỌNG HIẾU,LÀ MỘT THẦN DÂN CỦA LỚP 11\2 CỦA CHÚNG TA,xong, các oác khác zào zới thịu đi bounce bounce lol! lol! lol! lol! lol!

MỜI MỌI NGƯỜI CÙNG VÀO ĐÂY GIỚI THIỆU DANH TÍNH CỦA MÌNH ĐI!!!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» anh em chơi chiến quốc vào báo danh đi
» 10 địa danh ma ám nổi tiếng nhất thế giới<tin hay không thì thuỳ>